Plugins - All-in-One WP Migration and Backup - Stable (latest release) - en to th translation catalogue (273 entries)

en: Subscribe on YouTube
th: กดติดตามช่องยูทูป

en: Share on Facebook
th: แชร์บนเฟซบุ๊ค

en: Share on X
th: แชร์บน X

en: Unpacking configuration...
th: กำลังแตกไฟล์การตั้งค่า...

en: Database unpacked.
th: แตกไฟล์ฐานข้อมูลเรียบร้อยแล้ว

en: Importing an encrypted backup is not supported on this server. The process cannot continue. Technical details: https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/
th: เซิร์ฟเวอร์นี้ไม่รองรับการนำเข้าแบ็คอัพที่ถูกเข้ารหัส จึงไม่สามารถดำเนินการต่อได้ รายละเอียดทางเทคนิค: https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/

en: Compressed backup detected. Compression will be handled automatically.
th: ตรวจพบแบ็คอัพที่ถูกบีบอัด ระบบจะจัดการแตกไฟล์ให้อัตโนมัติ

en: Importing a compressed backup is not supported on this server.
    							Please ensure <strong>%s</strong> extension is enabled. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/compressed-backups/" target="_blank">Technical details</a>
th: เซิร์ฟเวอร์นี้ไม่รองรับการนำเข้าไฟล์สำรองที่ถูกบีบอัด 
    							กรุณาตรวจสอบว่าได้เปิดการใช้งาน<strong>%s</strong> Extension แล้ว <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/compressed-backups/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: Archiving configuration...
th: กำลังจัดเก็บการตั้งค่า...

en: Download a file from encrypted backup is not supported on this server. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/" target="_blank">Technical details</a>
th: เซิร์ฟเวอร์นี้ไม่รองรับการดาวน์โหลดแบ็คอัพที่ถูกเข้ารหัส จึงไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: I agree to let All-in-One WP Migration use my <strong>email</strong> to respond to my request.
th: ฉันยอมให้ All-in-One WP Migration ใช้ <strong>อีเมล</strong> ของฉันในการตอบรับคำขอ

en: An unknown error (code: %s) occurred during the file upload. The process cannot continue.
    								<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่ทราบที่มา (โค้ด: %s) ระหว่างการอัปโหลดไฟล์ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    								<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: A PHP extension blocked this file upload. The process cannot continue.
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: PHP Extension ได้บล็อกการอัปโหลดไฟล์นี้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: Could not save the uploaded file. Please check file permissions and try again.
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถบันทึกไฟล์ที่อัปโหลดได้ โปรดตรวจสอบสิทธิการเข้าถึงไฟล์และลองใหม่อีกครั้ง
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: No temporary folder is available on the server. The process cannot continue.
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่มีโฟลเดอร์ชั่วคราวบนเซิร์ฟเวอร์ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: The uploaded file is too large for this server. The process cannot continue.
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไฟล์ที่อัปโหลดใหญ่เกินไปสำหรับเซิร์ฟเวอร์นี้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: Could not upload the file because %s. The process cannot continue.
    									<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถอัปโหลดไฟล์ได้เพราะ %s. ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    									<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: Invalid file data. Please ensure your file is a <strong>.wpress</strong> backup created with All-in-One WP Migration.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
th: รายละเอียดไฟล์ไม่ถูกต้อง โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าแบ็คอัพไฟล์ของคุณอยู่ในรูปแบบ<strong>.wpress</strong> ที่ถูกสร้างด้วยปลั๊กอิน All-in-One WP Migration
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: The uploaded file is missing an error code. The process cannot continue.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่พบรหัสข้อผิดพลาดของไฟล์ที่อัปโหลด ไม่สามารถดำเนินการต่อได้						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: The uploaded file is missing a temporary path. The process cannot continue.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่พบพาธชั่วคราวของไฟลที่อัปโหลด ไม่สามารถดำเนินการต่อได้
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/upload-file-error/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: Exclude plugins
th: ไม่รวมปลั๊กอิน

en: Exclude must-use plugins
th: ไม่รวม ปลั๊กอิน must-use

en: Exclude themes
th: ไม่รวมธีม

en: Exclude media library
th: ไม่รวมคลังไฟล์สื่อ

en: File Options
th: ตัวเลือก

en: Exclude database
th: ไม่รวมฐานข้อมูล

en: Database Options
th: ตัวเลือกฐานข้อมูล

en: Security Options
th: ตัวเลือกความปลอดภัย

note: translators: 1: Link to archive, 2: Archive title, 3: File name, 4: Archive title, 5: File size.
en: <a href="%1$s" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-button-download" title="%2$s" download="%3$s">
    							<span>Download %2$s</span>
    							<em>Size: %4$s</em>
    							</a>
th: <a href="%1$s" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-button-download" title="%2$s" download="%3$s">
    							<span>ดาวน์โหลด %2$s</span>
    							<em>ขนาด: %4$s</em>
    							</a>

note: translators: 1: Admin url, 2: Url
en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%1$s" target="_blank">Save permalinks structure</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Review your migration experience</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%2$s" target="_blank">Protect your site with real-time threat protection</a>
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%1$s" target="_blank">บันทึกโครงสร้างเพอร์มาลิงก์</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">ให้คะแนนประสบการณ์การย้ายเว็บไซต์ของท่าน</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%2$s" target="_blank">ปกป้องเว็บไซต์ของคุณด้วยการป้องกันภัยคุกคามแบบเรียลไทม์</a>

note: translators: Url
en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Protect your site with real-time threat protection</a>
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">ปกป้องเว็บไซต์ของคุณด้วยการป้องกันภัยคุกคามแบบเรียลไทม์</a>

en: WordPress Multisite requires our All-in-One WP Migration Multisite Extension. Get it here:
th: WordPress Multisite นั้นต้องใช้ All-in-One WP Migration Multisite Extension คุณสามารถซื้อได้ที่นี่:

note: translators: Backups folder path. translators: Storage folder path.
en: Could not create <strong>%s</strong> folder. Please ensure the parent folder has read/write/execute permissions (0777).
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ <strong>%s</strong> ได้ กรุณาตรวจสอบว่าโฟลเดอร์หลักนั้นมีสิทธิในการอ่าน/เขียน/ดำเนินการ (0777).

note: translators: File name.
en: Could not create <strong>%s</strong> file. Please ensure the parent folder has read/write permissions.
th: ไม่สามารถสร้างไฟล์ <strong>%s</strong> ได้ กรุณาตรวจสอบว่าโฟลเดอร์หลักนั้นมีสิทธิในการอ่าน/เขียน

note: translators: Max upload file size
en: Your host restricts uploads to <strong>%s</strong>.
th: โฮสต์ของคุณจำกัดการอัปโหลดที่ <strong>%s</strong>

note: translators: 1: Admin url, 2: Url
en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%1$s" target="_blank">Save permalinks structure</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Review your migration experience</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%2$s" target="_blank">Protect your site with real-time threat protection</a>
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%1$s" target="_blank">บันทึกโครงสร้างเพอร์มาลิงก์</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">รีไซน์ชอร์ตโค้ดของ Oxygen Builder</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">ให้คะแนนประสบการณ์การย้ายเว็บไซต์ของท่าน</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%2$s" target="_blank">ปกป้องเว็บไซต์ของคุณด้วยการป้องกันภัยคุกคามแบบเรียลไทม์</a>

note: translators: Url
en: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Review your migration experience</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Protect your site with real-time threat protection</a>
th: » เพอร์มาลิงก์ถูกตั้งเป็นค่าเริ่มต้น <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">รีไซน์ชอร์ตโค้ดของ Oxygen Builder</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">ให้คะแนนประสบการณ์การย้ายเว็บไซต์ของท่าน</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">ปกป้องเว็บไซต์ของคุณด้วยการป้องกันภัยคุกคามแบบเรียลไทม์</a>

note: translators: Url
en: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Review your migration experience</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Protect your site with real-time threat protection</a>
th: » เพอร์มาลิงก์ถูกตั้งเป็นค่าเริ่มต้น <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a><br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">ให้คะแนนประสบการณ์การย้ายเว็บไซต์ของท่าน</a>.<br />
    				» <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">ปกป้องเว็บไซต์ของคุณด้วยการป้องกันภัยคุกคามแบบเรียลไทม์</a>

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Review your migration experience</a>.<br />
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">ให้คะแนนประสบการณ์การย้ายเว็บไซต์ของท่าน</a>.<br />

note: translators: Url
en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Save permalinks structure</a>.<br />
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">บันทึกโครงสร้างเพอร์มาลิงก์</a>.<br />

en: Hints
th: ข้อแนะนำ

en: Use this screen to export your database, media, themes, and plugins into one .wpress file. Later, import that file to another WordPress site.
th: ใช้หน้าจอนี้เพื่อส่งออกฐานข้อมูล มีเดีย ธีม และปลั๊กอินเป็นไฟล์ .wpress หลังจากนี้ให้นำเข้าไฟล์นั้นไปยังเว็บไซต์ WordPress อีกไซต์นึง

en: Search for
th: ค้นหา

en: Export Site To
th: ส่งออกเว็บไซต์ไปยัง

en: Exclude post revisions
th: ไม่รวม post revision

en: Exclude spam comments
th: ไม่รวมความเห็นสแปม

en: Describe your issue or feedback...
th: อธิบายปัญหาหรือคำติชมของท่าน

en: Email address
th: ที่อยู่อีเมล

en: I need help
th: ฉันต้องการความช่วยเหลือ

en: I have an idea
th: ฉันมีความคิดเห็น

en: No backups found. Create a new one?
th: ไม่พบแบ็คอัพ ต้องการสร้างใหม่หรือไม่?

en: Over 2GB
th: มากกว่า 2GB

en: Click to label this backup
th: กดเพื่อติดป้ายให้แบ็คอัพนี้

en: Your server uses 32-bit PHP and cannot process files larger than 2GB. Please switch to 64-bit PHP and try again.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
th: เซิร์ฟเวอร์ของคุนใช้ PHP 32-bit จึงไม่สามารถดำเนินการไฟล์ที่ใหญ่กว่า 2GB ได้ กรุณาเปลี่ยนเป็น PHP 64-bit และลองใหม่อีกครั้ง
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">ดีเทลทางเทคนิค</a>

en: WordPress users prepared.
th: เตรียมผู้ใช้ WordPress เรียบร้อย

en: Preparing WordPress users...
th: กำลังเตรียมผู้ใช้ WordPress

en: Invalid file type. Please ensure your file is a <strong>.wpress</strong> backup created with All-in-One WP Migration.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
th: Iประเภทของไฟล์ไม่ถูกต้อง กรุณาตรวจสอบว่าไฟล์ของคุณนั้นเป็นแบ็คอัพในรูปแบบ <strong>.wpress</strong> ที่สร้างโดย All-in-One WP Migration.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">ดีเทลทางเทคนิค</a>

en: WordPress permalinks settings retrieved.
th: การตั้งค่าเพอร์มาลิงก์ของ WordPress นั้นถูกเรียกคืนเรียบร้อย

en: WordPress options prepared.
th: เตรียมพร้อมตัวเลือก WordPress เรียบร้อย

en: Preparing WordPress options...
th: กำลังเตรียมตัวเลือก WordPress

en: Mu-plugins activated.
th: เปิดใช้งานปลั๊กอิน must-use แล้ว

en: WordPress files gathered.
th: รวมรวมไฟล์ WordPress เรียบร้อย

en: Gathering WordPress files...
th: กำลังทำการรวบรวมไฟล์ WordPress

en: Database restored.
th: นำฐานข้อมูลกลับมาเรียบร้อย

note: translators: Link to Unlimited Extension
en: Importing this file will only replace matching content. Other items stay unchanged.
    					Need a full reset first? Try Reset Hub in our <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a>.<br />
    					Ensure you have a current backup. Proceed?
th: การนำเข้าไฟล์นี้จะแทนที่เนื้อหาที่ตรงกันเท่านั้น เนื้อหาอื่นๆ ที่ไม่ตรงกันจะไม่ถูกเปลี่ยนแปลง
    					ต้องการล้างค่าทั้งหมดก่อนหรือไม่? ลองใช้ Reset Hub ที่มีใน <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a>.<br />
    					โปรดตรวจสอบว่าคุณได้แบ็คอัพเนื้อหาล่าสุดแล้วแล้ว ดำเนินการต่อหรือไม่?

note: translators: Link to Unlimited Extension
en: Importing this file will only replace matching content. Other items stay unchanged.
    					Need a full reset first? Try Reset Hub in our Unlimited Extension (%s).
    					Ensure you have a current backup. Proceed?
th: การนำเข้าไฟล์นี้จะแทนที่เนื้อหาที่ตรงกันเท่านั้น เนื้อหาอื่นๆ ที่ไม่ตรงกันจะไม่ถูกเปลี่ยนแปลง
    					ต้องการล้างค่าทั้งหมดก่อนหรือไม่? ลองใช้ Reset Hub ที่มีใน Unlimited Extension (%s).
    					โปรดตรวจสอบว่าคุณได้แบ็คอัพเนื้อหาล่าสุดแล้วแล้ว ดำเนินการต่อหรือไม่?

en: The decryption password is not valid. The process cannot continue.
th: การถอดรหัสผ่านไม่ถูกต้อง ไม่สามารถดำเนินการต่อได้

en: Decryption password validated.
th: ถอดรหัสผ่านถูกต้อง

en: Blogs prepared.
th: เตรียมบล็อกเรียบร้อย

en: Could not import a WordPress Network into a single WordPress site. The process cannot continue. Please check your import settings.
th: ไม่สามารถนำเข้าเครือข่าย WordPress ลงในเว็บไซต์ WordPress แบบเดี่ยวได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ โปรดตรวจสอบการตั้งค่าการนำเข้า

en: The archive must contain at least one WordPress site. The process cannot continue. Please check your export settings.
th: ไฟล์เก็บถาวรต้องมีเว็บไซต์ WordPress อย่างน้อยหนึ่งเว็บ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ กรุณาตรวจสอบการตั้งค่าการส่งออกของคุณ

en: The archive must contain only a single WordPress site. The process cannot continue. Please revisit your export settings.
th: ไฟล์เก็บถาวรต้องมีเพียงเว็บไซต์ WordPress แบบเดี่ยว (single site) เท่านั้น ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ กรุณาตรวจสอบการตั้งค่าการส่งออกของคุณอีกครั้ง

en: Theme files gathered.
th: รวบรวมไฟล์ธีมเรียบร้อย

en: Gathering theme files...
th: กำลังรวบรวมไฟล์ธีม

en: Database tables gathered.
th: รวบรวมตารางฐานข้อมูลเรียบร้อย

en: Gathering database tables...
th: กำลังรวบรวมตารางฐานข้อมูล

en: Plugin files gathered.
th: รวบรวมไฟล์ปลั๊กอินเรียบร้อย

en: Gathering plugin files...
th: กำลังรวบรวบไฟล์ปลั๊กอิน

en: Media files gathered.
th: รวบรวมไฟล์สื่อเรียบร้อย

en: Gathering media files...
th: กำลังรวบรวมไฟล์สื่อ

en: Content files gathered.
th: รวบรวมไฟล์เนื้อหาเรียบร้อย

en: Gathering content files...
th: กำลังรวบรวมไฟล์เนื้อหา

en: Database exported.
th: ส่งออกฐานข้อมูลเรียบร้อย

en: Database archived.
th: บันทึกฐานข้อมูลเรียบร้อย

en: Configuration prepared.
th: เตรียมการตั้งค่าเรียบร้อย

en: Configuration archived.
th: การตั้งค่าถูกบันทึกแล้ว

en: Checking for compatibility...
th: กำลังทำการตรวจสอบการเข้ากันได้

en: Export file created.
th: สร้างไฟล์ที่จะส่งออกเรียบร้อย

en: Creating export file...
th: กำลังทำการสร้างไฟล์ที่จะส่งออก

note: translators: Error message.
en: An error occurred while submitting your request: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขึ้นระหว่างการส่งคำร้องของคุณ: %s

en: Please check the consent box so we can use your email to respond to you.
th: กรุณาทำเครื่องหมายในช่องการยินยอมเพื่อที่เราจะสามารถใช้อีเมลของคุณในการตอบกลับได้

en: Please describe your issue or feedback.
th: กรุณาอธิบายปัญหาหรือข้อติชมของท่าน

en: Please select a feedback type.
th: กรุณาเลือกประเภทข้อติชม

en: Please enter a valid email address.
th: กรุณาใส่ที่อยู่อีเมลที่สามารถใช้งานได้

note: translators: 1: Extension name, 2: Plugins update page.
en: <strong>%1$s</strong> is out of date. You must <a href="%2$s">update this extension</a> before using it.<br />
th: <strong>%1$s</strong> นั้นล้าสมัย คุณจะต้อง  <a href="%2$s">อัปเดตเอ็กซ์เทนชั่นนี้</a> ก่อนใช้งาน<br />

note: translators: Extension name.
en: %s is out of date. Please update this extension before using it.
th: %s นั้นล้าสมัย คุณจะต้องอัปเดตเอ็กซ์เทนชั่นนี้ก่อนใช้งาน

en: Please enter a password to restore the backup
th: กรุณาใส่รหัสผ่านเพื่อที่จะกู้คืนแบ็คอัพ

en: Could not download backup
th: ไม่สามารถดาวน์โหลดแบ็คอัพได้

en: Could not read backup content
th: ไม่สามารถอ่านเนื้อหาแบ็คอัพได้

note: translators: Disk space to free up.
en: Not enough disk space.<br /> Free up %s before restoring.
th: พื้นที่ดิสก์ไม่เพียงพอ<br /> เพิ่มพื้นที่ว่าง %s ก่อนกู้คืน

note: translators: 1: Link to Unlimited Extension
en: "Restore" functionality is available in our <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a>.<br /> If you would rather go the manual route, you can still restore by downloading your backup and using "Import from file".
th: ฟังก์ชันการ "Restore" นั้นมีอยู่ใน <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a> ของเรา<br /> หากคุณต้องการทำด้วยตัวเอง คุณยังสามารถกู้คืนได้โดยการดาวน์โหลดแบ็คอัพและใช้ฟังก์ชั่น "นำเข้าจากไฟล์"

en: Invalid file type. Please ensure that your file is a <strong>.wpress</strong> file created with All-in-One WP Migration.
    					<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
th: ประเภทไฟล์ไม่ถูกต้อง กรุณาตรวจสอบว่าไฟล์ของคุณเป็นไฟล์ <strong>.wpress</strong> ที่สร้างขึ้นโดย with All-in-One WP Migration.
    					<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: Link to Unlimited Extension, 2: Link to how to article
en: Your file exceeds the upload limit set by your host web server.<br />%1$s<br />%2$s
th: ไฟล์ของคุณเกินค่ากำหนดการอัปโหลดที่ตั้งไว้โดยเว็บเซิร์ฟเวอร์ของโฮสต์<br />%1$s<br />%2$s

en: Upload failed
th: การอัปโหลดล้มเหลว

en: Upload failed - connection lost or timeout. Try uploading the file again.
th: การอัปโหลดล้มเหลว - การเชื่อมต่อขาดหายหรือหมดเวลา กรุณาลองอัปโหลดไฟล์ใหม่อีกครั้ง

en: Stopping the import, please wait...
th: กำลังทำการหยุดการนำเข้า กรุณารอสักครู่

en: Could not stop the import. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถหยุดการนำเข้าได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not prepare blogs for import. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถเตรียมบล็อกเพื่อนำเข้าได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not check the decryption password. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถตรวจสอบการถอดรหัสผ่านได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not confirm the import. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถยืนยันการนำเข้าได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not start the import. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถเริ่มการนำเข้าได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Are you sure you want to stop the import?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ที่จะหยุดการนำเข้า?

note: translators: Link to how to article
en: If you prefer a manual fix, follow our step-by-step guide on <a href="%s" target="_blank">raising your upload limit</a>.
th: หากคุณต้องการแก้ไขด้วยตนเอง กรุณาทำตามคำแนะนำของเราในการ <a href="%s" target="_blank">เพิ่มค่าสูงสุดในการอัปโหลดของคุณ</a>.

note: translators: Link to Unlimited Extension
en: Our <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a> bypasses this!
th: <a href="%s" target="_blank">Unlimited Extension</a> ของเราสามารถข้ามค่าสูงสุดนี้ได้!

note: translators: 1: Max upload file size
en: Your file exceeds the <strong>%1$s</strong> upload limit set by your host.<br />%2$s<br />%3$s
th: ไฟล์ของคุณใหญ่เกินกว่า <strong>%1$s</strong> ค่าสูงในการอัปโหลดที่โฮสต์ของคุณกำหนดไว้<br />%2$s<br />%3$s

en: Stopping the export, please wait...
th: กำลังทำการหยุดการส่งออก กรุณารอสักครู่

en: Could not stop the export. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถหยุดการส่งออกได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not run the export. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถทำการส่งออกได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Could not start the export. Please refresh and try again.
th: ไม่สามารถเริ่มการส่งออกได้ กรุณารีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Are you sure you want to stop the export?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าจะหยุดการส่งออก?

en: Thank you! We have received your request and will be in touch soon.
th: ขอบคุณมาก! เราได้รับคำร้องของคุณและจะติดต่อกลับไปเร็วๆ นี้

en: Import failed
th: การนำเข้าล้มเหลว

note: translators: Error message.
en: Import failed: %s
th: การนำเข้าล้มเหลว: %s

note: translators: 1: Error code, 2: Error message.
en: Import failed (database error). Code: %1$s. %2$s
th: การนำเข้าล้มเหลว (ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับ database) โค้ด: %1$s. %2$s

note: translators: 1: Error code, 2: Error message.
en: Import failed. Code: %1$s. %2$s
th: การนำเข้าล้มเหลว โค้ด:: %1$s. %2$s

en: Export failed
th: การส่งออกล้มเหลว

note: translators: 1: Error message.
en: Export failed: %s
th: การส่งออกล้มเหลว: %s

note: translators: 1: Error code, 2: Error message.
en: Export failed (database error). Code: %1$s. Message: %2$s
th: การส่งออกล้มเหลว (ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับฐานข้อมูล) โค้ด: %1$s. ข้อความ: %2$s

en: Could not list the backup content. Please ensure the backup file is accessible and not corrupted.
th: ไม่สามารถทำรายการเนื้อหาแบ็คอัพ กรุณาตรวจสอบว่าไฟล์แบ็คอัพนั้นสามารถเข้าถึงได้และไม่เสียหาย

en: Could not decrypt data. The process cannot continue.
th: ไม่สามารถถอดรหัสข้อมูลได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้

en: Could not obtain cipher length. The process cannot continue.
th: ไม่สามารถรับ cipher length มาได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้

en: Could not encrypt data. The process cannot continue.
th: ไม่สามารถเข้ารหัสข้อมูลได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้

en: Could not generate random bytes. The process cannot continue.
th: ไม่สามารถสร้าง random bytes ได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้

en: Could not authenticate the secret key. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-secret-key/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถยืนยัน secrert key ได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-secret-key/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: Meta data stream URI.
en: Could not get current pointer position of %s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถได้รับตำแหน่ง pointer ปัจจุบันของ %s ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: File offset, 2: Meta data stream URI.
en: Could not seek to offset %1$d on %2$s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถเลื่อนไปยังตำแหน่งที่ระบุ %1$d บน %2$s. ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">ดีเทลทางเท็คนิค</a>

note: translators: 1: Meta data stream URI.
en: Could not read file: %s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถอ่านไฟล์: %s ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: Meta data stream URI.
en: Out of disk space. Could not write to: %s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/out-of-disk-space/" target="_blank">Technical details</a>
th: พื้นที่ดิสก์ไม่เพียงพอ ไม่สามารถเขียนไปยัง:%s ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/out-of-disk-space/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: Meta data stream URI.
en: Could not write to: %s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถเขียนไปยัง %s ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: File path, 2: mode
en: Could not open %1$s with mode %2$s. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถเปิด %1$s ด้วยโหมด  %2$s. ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>

en: Your archive file name contains invalid characters: < > : " | ? * \0. It must not include these characters. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-name/" target="_blank">Technical details</a>
th: ชื่อไฟล์เก็บถาวรของคุณมีอักขระที่ไม่ถูกต้อง: < > : " | ? * \0 ไม่สามารถใช้อักขระเหล่านี้ในชื่อได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-name/" target="_blank">Technical details</a>

en: Could not locate the archive path. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-path/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถหาตำแหน่งไฟล์เก็บถาวรได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-path/" target="_blank">Technical details</a>

en: Your storage directory name contains invalid characters: < > : " | ? * \0. It must not include these characters. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-name/" target="_blank">Technical details</a>
th: ชื่อไดเรกทอรีการจัดเก็บของคุณมีอักขระที่ไม่ถูกต้อง: < > :  " | ? * \0 ไม่สามารถใช้อักขระเหล่านี้ในชื่อได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-name/" target="_blank">Technical details</a>

en: Could not locate the storage path. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-path/" target="_blank">Technical details</a>
th: ไม่สามารถหาตำแหน่งการจัดเก็บได้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-path/" target="_blank">Technical details</a>

note: Description of the plugin
en: All-in-One WP Migration makes moving your entire WordPress site simple. Export or import your database, media, plugins, and themes with just a few clicks.
th: All-in-One WP Migration ทำให้การย้ายเว็บไซต์ WordPress ทั้งหมดของคุณเป็นเรื่องง่ายๆ คุณสามารถส่งออกหรือนำเข้าฐานข้อมูล ไฟล์สื่อ ปลั๊กอิน และธีมของคุณได้เพียงด้วยเพียงไม่กี่คลิกเท่านั้น

en: View Error Log
th: ดูบันทึกข้อผิดพลาด

en: Invalid archive file type. Only .wpress files are allowed. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-type/" target="_blank">Technical details</a>
th: ประเภทของไฟล์เก็บถาวรไม่ถูกต้อง สามารถใช้ได้เพียงไฟล์ .wpress เท่านั้น ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-type/" target="_blank">Technical details</a>

note: translators: 1: Archive title, 2: File name, 3: Archive title, 4: File size.
en: <a href="#" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-direct-download" title="%1$s" download="%2$s">
    							<span>Download %3$s</span>
    							<em>Size: %4$s</em>
    							</a>
th: <a href="#" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-direct-download" title="%1$s" download="%2$s">
    							<span>ดาวน์โหลด %3$s</span>
    							<em>ขนาด: %4$s</em>
    							</a>

en: Reset Hub Demo
th: สาธิตการใช้รีเซ็ทฮับ

en: Upgrade to Premium
th: อัพเกรดเป็นพรีเมี่ยม

en: Please note, the features displayed below are part of an image showcasing the potential of Reset Hub in its Premium version. To activate and enjoy these advanced features, <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" title="Upgrade to Premium" target="_blank">upgrade to Premium now</a>! Elevate your website management experience with these exclusive functionalities and priority support.
th: โปรดทราบว่าคุณสมบัติที่แสดงด้านล่างเป็นส่วนหนึ่งของภาพที่แสดงถึงศักยภาพของรีเซ็ทฮัพในเวอร์ชันพรีเมียม หากต้องการเปิดใช้งานและใช้งานคุณสมบัติขั้นสูงเหล่านี้<a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" title="Upgrade to Premium" target="_blank">สามารถอัพเกรดเป็นพรีเมียมได้ทันที</a>! ยกระดับประสบการณ์การจัดการเว็บไซต์ของคุณด้วยฟังก์ชันพิเศษและการสนับสนุนเป็นพิเศษจากทีมของเรา

en: Experience Full Functionality with Premium!
th: สัมผัสประสบการณ์การใช้งานอย่างเต็มรูปแบบด้วยพรีเมียม!

en: Star
th: ดาว

en: Reset Hub
th: รีเซ็ทฮับ

en: Premium
th: พรีเมียม

en: Leverage the simplicity of Dropbox for your backup needs. Direct your scheduled backups to be stored in Dropbox. It's secure, straightforward, and keeps your backups at your fingertips.
th: ใช้ประโยชน์จากความเรียบง่ายของ Dropbox เมื่อคุณต้องการทำการสำรองข้อมูล ส่งแบ็คอัพตามกำหนดเวลาของคุณไปยัง Dropbox เป็นการใช้งานที่ปลอดภัย เรียบง่าย และสามารถเก็บข้อมูลสำรองของคุณได้อย่างง่ายดาย

en: Tailor your backup schedules to fit the complexity of your WordPress Multisite. Choose to export the entire network or only a selection of subsites according to your requirements. Effortless management for even the most intricate site networks.
th: ปรับแต่งกำหนดการสร้างแบ็คอัพให้เหมาะสมกับความซับซ้อนของ WordPress Multisite ของคุณ สามารถเลือกที่จะส่งออกทั้งเครือข่ายหรือเลือกเพียงบางซับไซต์ตามความต้องการของคุณ สามารถจัดการได้อย่างไม่ยุ่งยากแม้ว่าจะเป็นเครื่อข่ายเว็บไซต์ที่ซับซ้อนก็ตาม

en: We've got you covered with an array of supported storage providers. Whether you prefer Box, Amazon S3, WebDav or something else, you can choose the one that fits your needs best. Secure your backups exactly where you want them.
th: ไม่ต้องเป็นกังวลไปเพราะสามารถใช้งานได้กับผู้ให้บริการจัดเก็บข้อมูลที่หลากหลาย ไม่ว่าคุณจะใช้ Box, Amazon S3, WebDav หรือผู้ให้บริการอื่นๆ คุณสามารถเลือกผู้ให้บริการที่ตรงกับความต้องการของคุณที่สุดได้เลย ให้แบ็คอัพของคุณปลอดภัยได้ในที่ๆ คุณต้องการ

en: Enjoy the flexibility of FTP storage. Direct your scheduled backups to your own FTP server. You'll have full control over your data, providing you with a versatile and private storage solution.
th: เพลิดเพลินกับความยืดหยุ่นของการจัดเก็บข้อมูลใน FTP จัดเก็บแบ็คอัพตามกำหนดการที่ตั้งไว้ไปยังเซิร์ฟเวอร์ FTP ของคุณ โดยที่คุณจะสามารถควบคุณข้อมูลได้เองทั้งหมด กับการจัดเก็บข้อมูลที่เป็นส่วนตัวและอเนกประสงค์

en: Harness the power of OneDrive for your backups. Set up your scheduled backups to be saved directly in your OneDrive. It's secure, integrated with your Microsoft account, and keeps your data readily accessible.
th: ควบคุมความสามารถของ OneDrive สำหรับแบ็คอัพของคุณได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยสามารถตั้งค่าแบ็คอัพตามกำหนดเวลาให้บันทึกไปยัง OneDrive ของคุณได้โดยตรง เป็นวิธีที่ปลอดภัย รวมเข้ากับบัญชี Microsoft ของคุณ และช่วยให้ข้อมูลของคุณสามารถเข้าถึงได้อย่างง่ายดาย

en: Benefit from the robustness of Google Drive. Schedule your backups to be saved directly to your Google Drive account. Simple, secure, and integrated into a platform you already use.
th: ได้รับประโยชน์จากความแกร่งของ Google Drive ด้วยการกำหนดเวลาแบ็คอัพให้บันทึกไปยังบัญชี Google Drive ของคุณโดยตรง เป็นวิธีที่เรียบง่าย ปลอดภัย และผสานรวมเข้ากับแพลตฟอร์มที่คุณใช้อยู่แล้ว

en: Manage your storage effectively with our flexible retention settings. Decide how many backups you want to keep at a time. Old backups are automatically cleared, keeping your storage neat and efficient.
th: จัดการการจัดเก็บข้อมูลของคุณอย่างมีประสิทธิภาพด้วยการตั้งค่าการจัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่นของเรา คุณสามารถเลือกจำนวนแบ็คอัพที่คุณต้องการเก็บไว้ในแต่ละครั้งได้ แบ็คอัพเก่าจะถูกลบออกอัตโนมัติ ทำให้พื้นที่จัดเก็บข้อมูลของคุณดูเรียบร้อยและมีประสิทธิภาพ

en: Retention settings
th: การตั้งค่าการจัดเก็บข้อมูล

en: Stay informed, not overwhelmed. Tailor your notification preferences to get updates that matter to you. Whether it's the status of each backup, or just critical alerts, control what you want to be notified about.
th: รับทราบถึงข้อมูลอยู่เสมอ แต่ไม่มากเกินไป ปรับแต่งการตั้งค่าการแจ้งเตือนของคุณเพื่อรับการอัปเดตจำเป็นสำหรับคุณ ไม่ว่าจะเป็นสถานะของแบ็คอัพแต่ละรายการ หรือการแจ้งเตือนที่สำคัญ โดยคุณสามารถควบคุมได้ว่าต้องการจะรับการแจ้งเตือนเรื่องใดบ้าง

en: Notification settings
th: การตั้งค่าการแจ้งเตือน

en: Never worry about forgetting to back up your site again. Choose from various scheduling options, from daily to monthly, and we'll automate the rest. Backups happen like clockwork, giving you peace of mind and a solid safety net
th: ไม่ต้องกังวลว่าจะลืมสำรองข้อมูลเว็บไซต์ของคุณอีกต่อไป สามารถเลือกตัวเลือกในการจัดการกำหนดการได้ตั้งแต่รายวันจนรายเดือน และเราจะจัดการที่เหลือให้โดยอัตโนมัติ แบ็คอัพของคุณจะถูกจัดทำขึ้นอย่างสม่ำเสมอ ทำให้คุณไม่ต้องกังวลและเชื่อมั่นได้ว่าทุกอย่างจะปลอดภัย

en: Enable this feature
th: เปิดใช้งานฟีเจอร์นี้

en: Backup scheduler
th: ตั้งเวลาสำรองข้อมูล

en: Multisite Schedules
th: กำหนดการสำหรับ Multisite

en: More Storage Providers
th: ผู้ให้บริการจัดเก็บข้อมูลอื่น

en: FTP Storage
th: การจัดเก็บข้อมูลใน FTP

en: OneDrive Storage
th: พื้นที่จัดเก็บข้อมูล OneDrive

en: Dropbox Storage
th: พื้นที่จัดเก็บข้อมูล Dropbox

en: Google Drive Storage
th: พื้นที่จัดเก็บข้อมูล Google Drive

en: Retention Settings
th: การตั้งค่าการจัดเก็บข้อมูล

en: Notification Settings
th: การตั้งค่าการแจ้งเตือน

en: Backup Scheduler
th: ตั้งเวลาสำรองข้อมูล

en: Schedules
th: กำหนดการ

en: Backup is encrypted. Please provide decryption password:
th: แบ็คอัพได้ถูกเข้ารหัสแล้ว กรุณาระบุรหัสผ่านในการถอดรหัส:

en: Password-protect and encrypt backups
th: แบ็คอัพที่ได้รับการป้องกันด้วยรหัสผ่านและการเข้ารหัส

en: A password is required
th: ต้องการรหัสผ่าน

en: Encrypt this backup with a password
th: เข้ารหัสแบ็คอัพนี้ด้วยรหัสผ่าน

en: Importing an encrypted backup is not supported on this server. The process cannot continue. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/" target="_blank">Technical details</a>
th: การนำเข้าแบ็คอัพที่ถูกเข้ารหัสนั้นไม่สามารถทำได้บนเซิร์ฟเวอร์นี้ ไม่สามารถดำเนินการต่อได้ <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/unable-to-encrypt-and-decrypt-backups/" target="_blank">ดีเทลทางเทคนิค</a>

en: The passwords do not match
th: รหัสผ่านไม่ตรงกัน

en: Repeat the password
th: ใส่รหัสผ่านใหม่อีกครั้ง

en: Submit
th: ส่ง

en: The backup is encrypted
th: แบ็คอัพถูกเข้ารหัสแล้ว

en: List
th: รายการ

en: Show backup content
th: แสดงเนื้อหาแบ็คอัพ

en: Downloading is not possible because backups directory is not accessible.
th: ไม่สามารถดาวน์โหลดได้เพราะไม่สามารถเข้าถึงไดเรกทอรีของแบ็คอัพได้

en: Reading...
th: กำลังอ่าน...

en: List the content of the backup
th: รายการเนื้อหาของแบ็คอัพ

en: Error
th: เกิดข้อผิดพลาด

en: More
th: เพิ่มเติม

note: translators: 1: Number of backups.
en: You have %d backups
th: คุณได้ทำการสำรองข้อมูลแล้ว %d

note: translators: 1: Number of backups. translators: Numbers of backups.
en: You have %d backup | You have %d backups
th[0]: คุณได้ทำการสำรองข้อมูลแล้ว %d

note: translators: 1: Error message.
en: Error: %s
th: เกิดข้อผิดพลาด: %s

note: translators: 1: Number of files, 2: Progress.
en: Archiving %1$d theme files...<br />%2$d%% complete
th: กำลังจัดเก็บ %1$d ไฟล์ธีมดำเนินการแล้ว...<br />%2$d%% เสร็จสิ้น

en: Contact Support
th: ติดต่อฝ่ายสนับสนุน

en: Retrieving WordPress permalinks settings...
th: กำลังเรียกข้อมูลการตั้งค่าเพอร์มาลิงก์ของ WordPress

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://theme-fusion.com/documentation/avada/installation-maintenance/important-update-information/#clear-caches" target="_blank">Reset Avada Fusion Builder cache</a>.<br />
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://theme-fusion.com/documentation/avada/installation-maintenance/important-update-information/#clear-caches" target="_blank">รีเซ็ทแค็ชของ Avada Fusion Builder</a>. <br />

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>.<br />
th: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://classic.oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">รีไซน์ชอร์ตโค้ดของ Oxygen Builder</a>.<br />

en: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a><br />
th: » Permalinks ถูกตั้งเป็นค่าเริ่มต้น <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">สาเหตุ</a><br />

en: Translate
th: แปล

note: translators: 1: Number of files, 2: Progress.
en: Archiving %1$d media files...<br />%2$d%% complete
th: จัดเก็บ %1$d ไฟล์มีเดีย<br />%2$d%% เสร็จสิ้น

note: translators: 1: Number of files, 2: Progress.
en: Archiving %1$d content files...<br />%2$d%% complete
th: จัดเก็บ %1$d ไฟล์ข้อมูล...<br />%2$d%% เสร็จสิ้น

en: I have enough disk space
th: ฉันมีพื้นที่ว่างเพียงพอ

note: translators: 1: Source PHP version, 2: Target PHP version.
en: Your backup is from a PHP %1$s but the site that you are importing to is PHP %2$s.
    							This could cause the import to fail. Technical details: https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/
th: แบ็คอัพของคุณสร้างจากเว็บไซต์ที่ใช้ PHP %1$s แต่เว็บไซต์ที่คุณกำลังทำการนำเข้าข้อมูลนั้นใช้ PHP %2$s.
    							ซึ่งอาจทำให้การนำเข้าข้อมูลล้มเหลว รายละเอียดทางเทคนิค: https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/

en: Refreshing backup list...
th: กำลังรีเฟรชรายการแบ็คอัพ...

note: translators: Storage path
en: <h3>Could not import site</h3>
    				<p>Please ensure the directory <strong>%s</strong> has read/write permissions.</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
th: <h3>ไม่สามารถนำเข้าเว็บไซต์ได้</h3>
    				<p>กรุณาตรวจสอบว่าไดเรกทอรีสำหรับเก็บข้อมูลนั้น <strong>%s</strong> ด้รับอนุญาตให้อ่านและเขียนได้</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>

note: translators: Storage path.
en: <h3>Could not export site</h3>
    				<p>Please ensure the directory <strong>%s</strong> has read/write permissions.</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
th: <h3>ไม่สามารถส่งออกเว็บไซต์ได้</h3>
    				<p>กรุณาตรวจสอบว่าไดเรกทอรีสำหรับเก็บข้อมูลนั้น<strong>%s</strong> ด้รับอนุญาตให้อ่านและเขียนได้</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>

note: translators: Backups path
en: <h3>Could not restore site</h3>
    				<p>Please ensure the directory <strong>%s</strong> has read/write permissions.</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
th: <h3>ไม่สามารถกู้คืนเว็บไซต์ได้</h3>
    				<p>กรุณาตรวจสอบว่าไดเรกทอรีสำหรับเก็บข้อมูลนั้น <strong>%s</strong> ได้รับอนุญาตให้อ่านและเขียนได้</p>
    				<p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>

en: Your current profile role does not have Export/Import capabilities enabled.
    				<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/how-to-add-import-and-export-capabilities-to-wordpress-users/" target="_blank">Technical details</a>
th: Profile role ของคุณในตอนนี้ไม่มีความสามารถในการทำการส่งออก/นำเข้า 
    				<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/how-to-add-import-and-export-capabilities-to-wordpress-users/" target="_blank">Technical details</a>

en: To choose a file please go inside the link and click on the browse button.
th: กรุณาไปที่ลิงก์และกดปุ่มเลือกเพื่อเลือกไฟล์

en: Finish
th: เสร็จสิ้น

en: Please ensure your file was created with the All-in-One WP Migration plugin.
    						<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
th: กรุณาตรวจสอบว่าไฟล์ของท่านได้ถูกส่งออกด้วยปลั๊กอิน All-in-One WP Migration
    							<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">รายละเอียดทางเทคนิค</a>

en: The archive file appears to be corrupted. Follow <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/corrupted-archive/" target="_blank">this article</a> for possible fixes.
th: แบ็คอัพที่ท่านดาวน์โหลดมานั้นใช้งานไม่ได้ โปรดทำตาม <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/corrupted-archive/" target="_blank"> บทความนี้ </a> เพื่อแก้ปัญหา

note: translators: 1: Source PHP version, 2: Target PHP version.
en: Your backup is from a PHP %1$s but the site that you are importing to is PHP %2$s. This could cause the import to fail. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/" target="_blank">Technical details</a>
th: แบ็คอัพของท่านนั้นนำมาจาก PHP %1$s แต่เว็บไซต์ที่ท่านจะทำการนำเข้าข้อมูลนั้นใช้ PHP %2$s. อาจทำให้การนำเข้าเว็บไซต์ล้มเหลวได้<a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/" target="_blank">Technical details</a>

en: Drag & Drop a backup to import it
th: ลากและปล่อยแบ๊คอัพที่นี่เพื่อทำการนำเข้าข้อมูล

note: translators: 1: Progress, 2: Number of records.
en: Exporting database...<br />%1$d%% complete<br />%2$s records saved
th: กำลังส่งออกฐานข้อมูล...<br />%1$d%% ดำเนินการแล้ว<br />%2$s บันทึกข้อมูลแล้ว

en: Backup restore requires the Unlimited Extension. <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">Get it here</a>
th:  การกู้คืนแบ็คอัพนั่นจำเป็นที่จะต้องใช้ Unlimited Extension  <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">ซื้อได้ที่นี่</a>

en: All-in-One WP Migration Command
th: คำสั่ง All-in-One WP Migration

en: Preparing to export...
th: กำลังอยู่ในขั้นตอนการส่งออกข้อมูล

en: Your purchase ID is invalid. Please <a href="mailto:support@servmask.com">contact us</a>.
th: บัญชีผู้ซื้อของท่านนั้นไม่ถูกต้อง กรุณา <a href="mailto:support@servmask.com">ติดต่อเรา</a>

en: Are you sure you want to delete this backup?
th: คุณมั่นใจแล้วหรือไม่ที่จะลบไฟล์แบ็คอัพนี้?

en: Please do not close this browser window or your import will fail
th: กรุณาอย่าปิดหน้าต่างเบราว์เซอร์ หากคุณทำการปิดหน้าต่างเบราว์เซอร์การนำเข้าข้อมูลของคุณจะล้มเหลว

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Proceed
th: ดำเนินการ

en: Stop import
th: หยุดการนำเข้าข้อมูล

en: Stop export
th: หยุดการส่งออกข้อมูล

en: Close
th: ปิด

en: Preparing configuration...
th: กำลังเตรียมการตั้งค่า

note: translators: Progress.
en: Archiving database...<br />%d%% complete
th: กำลังเก็บไฟล์ฐานข้อมูล <br />ดำเนินการแล้ว %d%%

note: translators: Progress.
en: Restoring database...<br />%d%% complete
th: กำลังกู้คืนฐานข้อมูล...<br />ดำเนินการแล้ว %d%%

note: translators: Progress.
en: Unpacking database...<br />%d%% complete
th: กำลังแตกไฟล์ฐานข้อมูล...<br />ดำเนินการแล้ว %d%%

en: Preparing to import...
th: กำลังอยู่ในขั้นตอนการนำเข้าข้อมูล

en: Monthly
th: รายเดือน

en: Weekly
th: รายสัปดาห์

en: Activating mu-plugins...
th: กำลังเปิดใช้ปลั๊กอินจำเป็น (mu-plugins)

en: Do <strong>not</strong> replace email domain
th: <strong>ไม่</strong>ทำการแทนที่โดเมนของอีเมล

en: Preparing blogs...
th: กำลังจัดเตรียมบล็อก

en: Check for updates
th: ตรวจสอบการอัพเดท

en: Import Site
th: นำเข้าไซต์

en: Import From
th: นำเข้าจาก

en: Export Site
th: ส่งออกไซต์

en: Once the file is successfully downloaded on your computer, you can import it to any of your WordPress sites.
th: เมื่อดาวน์โหลดไฟล์บนคอมพิวเตอร์ของคุณเสร็จสิ้น คุณสามารถนำเข้าไฟล์นั้นสู่เว็บไซต์ WordPress อื่นๆ ของคุณได้

en: Press "Export" button and the site archive file will pop up in your browser.
th: กดปุ่ม "ส่งออก" และไฟล์ของเว็บไซต์ที่จัดเก็บไว้จะปรากฏเป็นป๊อปอัพขึ้นมาในเบราว์เซอร์ของคุณ

en: In the advanced settings section you can configure more precisely the way of exporting.
th: คุณสามารถปรับแต่งการส่งออกข้อมูลได้อย่างละเอียดมากขึ้นในส่วนการตั้งค่าขั้นสูง

en: Add
th: เพิ่ม

en: in the database
th: ในฐานข้อมูล

en: Replace with
th: แทนที่ด้วย

en: File
th: ไฟล์

en: (click to expand)
th: (คลิกเพื่อขยาย)

en: Advanced options
th: ตัวเลือกขั้นสูง

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Send
th: ส่ง

en: Enter a password
th: ใส่รหัสผ่าน

en: Leave Feedback
th: แสดงความคิดเห็น

en: Create backup
th: สร้างไฟล์แบ๊คอัพ

en: Delete
th: ลบ

en: Restore
th: กู้คืน

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Size
th: ขนาด

en: Date
th: วันที่

en: Name
th: ชื่อ

en: Your site has been imported successfully!
th: เว็บไซต์ของคุณได้รับการนำเข้าแล้วเรียบร้อย

note: translators: 1: Number of files, 2: Progress.
en: Restoring %1$d files...<br />%2$d%% complete
th: กำลังกู้คืน %1$d ไฟล์...<br />%2$d%% เสร็จสิ้นแล้ว

en: Renaming export file...
th: กำลังเปลี่ยนชื่อไฟล์ที่ทำการส่งออก

note: translators: 1: Number of files, 2: Progress.
en: Archiving %1$d plugin files...<br />%2$d%% complete
th: จัดเก็บ %1$d ไฟล์ปลั๊กอิน...<br />%2$d%% เสร็จสิ้นแล้ว

en: Backups
th: แบ๊คอัพ

en: Import
th: นำเข้าข้อมูล

en: Export
th: ส่งออกข้อมูล

en: Get multisite
th: ซื้อ multisite
